| காட்சி வகை | OLED |
| பிராண்ட் பெயர் | வைஸ்விஷன் |
| அளவு | 0.96 அங்குலம் |
| பிக்சல்கள் | 128×64 புள்ளிகள் |
| காட்சி முறை | செயலற்ற அணி |
| செயல்பாட்டு பகுதி (AA) | 21.744×11.204 மிமீ |
| பேனல் அளவு | 26.70×19.26×1.45 மிமீ |
| நிறம் | ஒற்றை நிறம் (வெள்ளை/நீலம்/மஞ்சள் & நீலம்) |
| பிரகாசம் | 80 (குறைந்தபட்சம்)cd/m² |
| ஓட்டுநர் முறை | உள் வழங்கல் |
| இடைமுகம் | இணை /4-கம்பி SPI/I²C |
| கடமை | 1/64 |
| பின் எண் | 30 |
| டிரைவர் ஐசி | SSD1315 |
| மின்னழுத்தம் | 1.65-3.3 V |
| எடை | முடிவு செய்யப்படவில்லை |
| செயல்பாட்டு வெப்பநிலை | -40 ~ +85 °C |
| சேமிப்பு வெப்பநிலை | -40 ~ +85°C |
X096-2864KSWAG01-H30 என்பது 128x64 பிக்சல்கள் மற்றும் 0.96 அங்குல மூலைவிட்ட அளவு கொண்ட ஒரு பிரபலமான சிறிய OLED டிஸ்ப்ளே ஆகும். இந்த மாட்யூலில் SSD1315 கண்ட்ரோலர் IC உள்ளமைக்கப்பட்டுள்ளது; இது பேரலல் / 4-வயர் SPI/I²C இடைமுகத்தை ஆதரிப்பதுடன், 30 பின்களையும் கொண்டுள்ளது.
3V மின்சாரம். இந்த OLED காட்சித் தொகுதி, பின்னொளி தேவையில்லாத (சுய-உமிழும்) ஒரு COG அமைப்புடைய OLED காட்சியாகும்; இதன் லாஜிக்கிற்கான மின்னழுத்தம் 2.8V (VDD) மற்றும் காட்சிக்கான மின்னழுத்தம் 9V (VCC) ஆகும்.
50% செக்கர்போர்டு டிஸ்ப்ளேயுடன் கூடிய மின்னோட்டம் 7.25V (வெள்ளை நிறத்திற்கு), 1/64 டிரைவிங் டியூட்டி ஆகும்.
X096-2864KSWAG01-H30 என்பது ஸ்மார்ட் ஹோம் பயன்பாடுகள், நிதி-பிஓஎஸ், நுண்ணறிவு தொழில்நுட்ப சாதனங்கள், மருத்துவக் கருவிகள் போன்றவற்றுக்கு மிகவும் உகந்ததாகும்.
இந்தத் தொகுதியானது -40℃ முதல் +85℃ வரையிலான வெப்பநிலையில் இயங்கக்கூடியது; இதன் சேமிப்பு வெப்பநிலை வரம்பு -40℃ முதல் +85℃ வரை ஆகும்.
1. மெல்லியது–பின்னொளி தேவையில்லை, சுய-ஒளி உமிழும் தன்மை கொண்டது;
2. அகன்ற பார்வைக் கோணம்: தடையற்ற கோணம்;
3. அதிக பிரகாசம்: 80 (குறைந்தபட்சம்) cd/m²;
4. உயர் ஒளி வேறுபாடு விகிதம் (இருட்டறை): 2000:1;
5. உயர் பதிலளிப்பு வேகம் (<2μS);
6. பரந்த இயக்க வெப்பநிலை
7. குறைந்த மின் நுகர்வு;
X096-2864KSWAG01-H30 என்பது 128x64 பிக்சல்கள் மற்றும் 0.96 அங்குல மூலைவிட்ட அளவு கொண்ட ஒரு பிரபலமான சிறிய OLED டிஸ்ப்ளே ஆகும். இந்த மாட்யூலில் SSD1315 கண்ட்ரோலர் IC உள்ளமைக்கப்பட்டுள்ளது; இது பேரலல் / 4-வயர் SPI/I²C இடைமுகத்தை ஆதரிப்பதுடன், 30 பின்களையும் கொண்டுள்ளது.
எங்களின் சமீபத்திய தயாரிப்பான, 0.96-அங்குல சிறிய 128x64 டாட் OLED டிஸ்ப்ளே மாட்யூல் திரையை அறிமுகப்படுத்துகிறோம். இந்த அதிநவீன தொழில்நுட்பம், உங்களின் அனைத்து காட்சித் தேவைகளுக்கும் ஒரு சிறந்த காட்சி அனுபவத்தை வழங்கும் வகையில் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது.
இந்த OLED டிஸ்ப்ளே மாட்யூல் 0.96 அங்குல சிறிய திரை அளவைக் கொண்டுள்ளது மற்றும் 128x64 புள்ளிகளின் உயர் அடர்த்தியை வழங்குகிறது. OLED (ஆர்கானிக் லைட்-எமிட்டிங் டையோடு) தொழில்நுட்பம், துடிப்பான வண்ணங்களையும் துல்லியமான படத் தரத்தையும் உறுதிசெய்து, உங்கள் உள்ளடக்கத்திற்கு உயிரூட்டுகிறது. நீங்கள் ஒரு சிறிய கையடக்க சாதனத்தை உருவாக்கினாலும் சரி அல்லது ஒரு உட்பொதிக்கப்பட்ட அமைப்பை உருவாக்கினாலும் சரி, தகவல்களைத் தெளிவாகவும் சுருக்கமாகவும் காண்பிப்பதற்கு இந்த மாட்யூல் மிகவும் பொருத்தமானது.
OLED டிஸ்ப்ளே மாட்யூல் திரைகள் பரந்த அளவிலான பயன்பாடுகளைக் கொண்டுள்ளன, மேலும் அவை பல்வேறு தொழில்களுக்கு ஏற்றவையாகும். இதை அணியக்கூடிய சாதனங்கள், ஸ்மார்ட்வாட்ச்கள், ஃபிட்னஸ் டிராக்கர்கள், மருத்துவ சாதனங்கள், வாகனப் பயன்பாடுகள் மற்றும் பலவற்றில் பயன்படுத்தலாம். இதன் சிறிய அளவு, உயர் செயல்திறனைத் தக்கவைத்துக்கொண்டு கச்சிதமான டிஸ்ப்ளே தேவைப்படும் சாதனங்களுக்கு இதை மிகவும் பொருத்தமானதாக ஆக்குகிறது.
இந்த மாட்யூல் பார்ப்பதற்கு அழகாக இருப்பது மட்டுமல்லாமல், சக்தி வாய்ந்ததாகவும் உள்ளது. இதன் உள்ளமைக்கப்பட்ட கட்டுப்படுத்தி பயன்படுத்த எளிதானது மற்றும் உங்கள் தற்போதைய திட்டங்களுடன் தடையின்றி ஒருங்கிணைந்துவிடும். இந்த மாட்யூலின் திறமையான மின் நுகர்வு, நீண்ட பேட்டரி ஆயுளுக்கு உத்தரவாதம் அளிக்கிறது, இதன் மூலம் உங்கள் சாதனம் அடிக்கடி சார்ஜ் செய்யத் தேவையில்லாமல் நீண்ட நேரம் இயங்குவதை உறுதி செய்கிறது.
மேலும், OLED காட்சித் தொகுதியின் திரையானது பரந்த பார்வைக் கோணத்தைக் கொண்டிருப்பதால், பயனர்கள் வெவ்வேறு கோணங்களில் இருந்து உள்ளடக்கத்தைத் தெளிவாகக் காண முடிகிறது. இது, நெகிழ்வான பார்வை இடங்கள் தேவைப்படும் சாதனங்களுக்கு மிகவும் ஏற்றதாக இருப்பதுடன், பயன்பாட்டையும் வசதியையும் உறுதி செய்கிறது.
சிறந்த செயல்திறனுடன் கூடுதலாக, இந்த மாட்யூல் நீடித்து உழைக்கும் தன்மையையும் நீண்ட ஆயுளையும் மனதில் கொண்டு வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. இதன் உறுதியான கட்டமைப்பும் உயர்தரப் பொருட்களும், அதிர்ச்சியையும் சேதத்தையும் தாங்கி, உங்கள் தயாரிப்புகளுக்கு நம்பகமான மற்றும் நீண்டகாலம் நீடிக்கும் காட்சித் தீர்வை உறுதி செய்கின்றன.
ஒட்டுமொத்தமாக, இந்த 0.96-அங்குல சிறிய 128x64 டாட் OLED டிஸ்ப்ளே மாட்யூல் திரையானது, சிறந்த காட்சி செயல்திறன், செயல்பாடு மற்றும் நீடித்துழைக்கும் தன்மை ஆகியவற்றை ஒருங்கிணைக்கும் ஒரு மிகச்சிறந்த காட்சித் தீர்வாகும். அதன் பன்முகப் பயன்பாடுகள் மற்றும் சிறந்த செயல்பாட்டுத் திறனுடன், உயர்தரமான மற்றும் உயர் தரம் வாய்ந்த காட்சியைத் தேடும் எவருக்கும் இந்த மாட்யூல் ஒரு சிறந்த தேர்வாகும். இது அவர்களின் புதுமையான திட்டங்களுக்கு நம்பகமான காட்சித் தீர்வுகளை வழங்குகிறது.
OLED டிஸ்ப்ளே மாட்யூல் என்பது பின்னொளி தேவையில்லாத (சுய-உமிழும்) ஒரு COG கட்டமைப்பு கொண்ட OLED டிஸ்ப்ளே ஆகும்; இதன் லாஜிக்கிற்கான சப்ளை மின்னழுத்தம் 2.8V (VDD) மற்றும் டிஸ்ப்ளேவிற்கான சப்ளை மின்னழுத்தம் 9V (VCC) ஆகும்.
50% செக்கர்போர்டு டிஸ்ப்ளேயுடன் கூடிய மின்னோட்டம் 7.25V (வெள்ளை நிறத்திற்கு), 1/64 டிரைவிங் டியூட்டி ஆகும்.
X096-2864KSWAG01-H30 என்பது ஸ்மார்ட் ஹோம் பயன்பாடுகள், நிதி-பிஓஎஸ், நுண்ணறிவு தொழில்நுட்ப சாதனங்கள், மருத்துவக் கருவிகள் போன்றவற்றுக்கு மிகவும் உகந்ததாகும்.
இந்தத் தொகுதியானது -40℃ முதல் +85℃ வரையிலான வெப்பநிலையில் இயங்கக்கூடியது; இதன் சேமிப்பு வெப்பநிலை வரம்பு -40℃ முதல் +85℃ வரை ஆகும்.