| காட்சி வகை | IPS TFT-LCD |
| பிராண்ட் பெயர் | வைஸ்விஷன் |
| அளவு | 2.45 அங்குலம் |
| பிக்சல்கள் | 172RGB*378 |
| பார்வை திசை | 12:00 |
| செயல்பாட்டு பகுதி (AA) | 25.8(H) x 56.7(V) மிமீ |
| பேனல் அளவு | 28(H) x 61.35(V) x 2.5(D) மிமீ |
| வண்ண ஏற்பாடு | RGB செங்குத்துப் பட்டை |
| நிறம் | வெள்ளை |
| பிரகாசம் | 350 (குறைந்தபட்சம்)cd/m² |
| இடைமுகம் | 4 வரி SPI |
| பின் எண் | 16 |
| டிரைவர் ஐசி | ST77925 |
| பின்னொளி வகை | 4 வெள்ளை எல்இடி |
| மின்னழுத்தம் | 2.5~3.3 V |
| எடை | 1.1 கிராம் |
| செயல்பாட்டு வெப்பநிலை | -20 ~ +70 °C |
| சேமிப்பு வெப்பநிலை | -30 ~ +80°C |
N245-1737KTWPG01-C16 என்பது 172RGB*378 பிக்சல்கள் தெளிவுத்திறன் கொண்ட ஒரு 2.45 அங்குல TFT-LCD ஆகும். இது 4 லைன் SPI போன்ற பல்வேறு இடைமுகங்களை ஆதரித்து, எந்தவொரு திட்டத்திலும் தடையின்றி ஒருங்கிணைக்க நெகிழ்வுத்தன்மையை வழங்குகிறது. இந்தத் திரையின் 350cd/m² பிரகாசம், அதிக வெளிச்சம் உள்ள சூழல்களிலும்கூட தெளிவான, உயிரோட்டமான காட்சிகளை உறுதி செய்கிறது. இந்த மானிட்டர், சீரான மற்றும் திறமையான செயல்திறனை உறுதி செய்வதற்காக மேம்பட்ட டிரைவர் IC-ஐப் பயன்படுத்துகிறது.
N245-1737KTWPG01-C16 ஆனது அகலக்கோண (இன் பிளேன் ஸ்விட்சிங்) தொழில்நுட்பத்தைப் பயன்படுத்துகிறது. இதன் பார்வை வரம்பு இடது: 25/வலது: 25/மேல்: 25/கீழ்: ஆகும்.25டிகிரிகள். 1000:1 என்ற கான்ட்ராஸ்ட் ரேஷியோ மற்றும் 3:4 என்ற ஆஸ்பெக்ட் ரேஷியோ (வழக்கமான மதிப்பு). அனலாக்கிற்கான சப்ளை வோல்டேஜ் 2.5V முதல் 3.3V வரை இருக்கும் (வழக்கமான மதிப்பு 2.8V). இந்த IPS பேனல் பரந்த அளவிலான பார்வைக் கோணங்கள், பிரகாசமான வண்ணங்கள் மற்றும் செறிவான, இயற்கையான உயர்தரப் படங்களைக் கொண்டுள்ளது. இந்த TFT-LCD மாட்யூல் -20℃ முதல் +70℃ வரையிலான வெப்பநிலையில் செயல்படக்கூடியது, மேலும் இதன் சேமிப்பு வெப்பநிலை வரம்பு -30℃ முதல் +80℃ வரை இருக்கும்.
நியூ விஷன் டெக்னாலஜி கோ., லிமிடெட், ஷென்சென் நகரைத் தலைமையிடமாகக் கொண்டு, தனது வலுவான ஆராய்ச்சி மற்றும் மேம்பாட்டுத் திறன்களுடன் 15 ஆண்டுகளாக வாடிக்கையாளர்களுக்குச் சேவையாற்றி வருகிறது. உலகெங்கிலும் உள்ள வாடிக்கையாளர்களுக்கு உயர்தரக் காட்சித்திரை மற்றும் தொழில்நுட்பச் சேவைகளை வழங்குவதில் நாங்கள் உறுதியாக உள்ளோம். N245-1737KTWPG01-C16 போன்ற எங்கள் தயாரிப்புகள், அவற்றின் நம்பகத்தன்மை, நிலைத்தன்மை மற்றும் செயல்திறனுக்காகப் பெயர் பெற்றவை.
பலதரப்பட்ட திரை வகைகள்: மோனோக்ரோம் OLED, TFT, CTP உள்ளிட்டவை;
காட்சித்திரை தீர்வுகள்: கருவி உருவாக்கம், தனிப்பயனாக்கப்பட்ட FPC, பின்னொளி மற்றும் அளவு உள்ளிட்டவை; தொழில்நுட்ப ஆதரவு மற்றும் வடிவமைப்பு-உள்ளடக்கம்.
இறுதிப் பயன்பாடுகள் குறித்த ஆழமான மற்றும் விரிவான புரிதல்;
பல்வேறு காட்சி வகைகளின் விலை மற்றும் செயல்திறன் நன்மை பகுப்பாய்வு;
மிகவும் பொருத்தமான காட்சித் தொழில்நுட்பத்தைத் தீர்மானிப்பதற்காக வாடிக்கையாளர்களுக்கு விளக்கம் அளித்து ஒத்துழைத்தல்;
செயல்முறைத் தொழில்நுட்பங்கள், தயாரிப்புத் தரம், செலவு சேமிப்பு, விநியோக கால அட்டவணை போன்றவற்றில் தொடர்ச்சியான மேம்பாடுகளைச் செய்வதில் பணியாற்றுதல்.
கே: 1. நான் ஒரு மாதிரிப் பொருளை ஆர்டர் செய்யலாமா?
ஆம், தரத்தைச் சோதித்துப் பார்ப்பதற்காக மாதிரி ஆர்டர்களை நாங்கள் வரவேற்கிறோம்.
கே: 2. மாதிரிக்கான முன்னணி நேரம் என்ன?
தற்போதைய மாதிரிக்கு 1-3 நாட்களும், தனிப்பயனாக்கப்பட்ட மாதிரிக்கு 15-20 நாட்களும் தேவைப்படும்.
கே: 3. உங்களிடம் குறைந்தபட்ச ஆர்டர் அளவு (MOQ) வரம்பு ஏதேனும் உள்ளதா?
எங்கள் குறைந்தபட்ச ஆர்டர் அளவு (MOQ) 1 துண்டு ஆகும்.
கே: 4. உத்தரவாதக் காலம் எவ்வளவு?
அ: 12 மாதங்கள்.
கே: 5. மாதிரிகளை அனுப்புவதற்கு நீங்கள் வழக்கமாக எந்த விரைவுச் சேவையைப் பயன்படுத்துகிறீர்கள்?
நாங்கள் வழக்கமாக மாதிரிகளை DHL, UPS, FedEx அல்லது SF மூலம் அனுப்புவோம். அவை வந்து சேர பொதுவாக 5-7 நாட்கள் ஆகும்.
கே: 6. நீங்கள் ஏற்கும் கட்டண விதிமுறை என்ன?
ப: எங்களின் வழக்கமான கட்டண முறை T/T ஆகும். மற்றவை குறித்துப் பேசி முடிவு செய்துகொள்ளலாம்.