| காட்சி வகை | IPS-TFT-LCD |
| பிராண்ட் பெயர் | வைஸ்விஷன் |
| அளவு | 1.14 அங்குலம் |
| பிக்சல்கள் | 135×240 புள்ளிகள் |
| பார்வை திசை | ஐபிஎஸ்/இலவசம் |
| செயல்பாட்டு பகுதி (AA) | 14.86×24.91 மிமீ |
| பேனல் அளவு | 17.6×31×1.6 மிமீ |
| வண்ண ஏற்பாடு | RGB செங்குத்துப் பட்டை |
| நிறம் | 65 ஆயிரம் |
| பிரகாசம் | 400 (குறைந்தபட்சம்)cd/m² |
| இடைமுகம் | SPI / MCU |
| பின் எண் | 13 |
| டிரைவர் ஐசி | ST7789V3 |
| பின்னொளி வகை | 1 சிப்-வெள்ளை எல்இடி |
| மின்னழுத்தம் | 2.4~3.3 V |
| எடை | 1.8 கிராம் |
| செயல்பாட்டு வெப்பநிலை | -20 ~ +70 °C |
| சேமிப்பு வெப்பநிலை | -30 ~ +80°C |
N114-2413THBIG01-H13 என்பது ஒரு சிறிய அளவிலான 1.14-அங்குல IPS அகலக்கோண TFT-LCD காட்சித் தொகுதியாகும். இந்த சிறிய அளவிலான TFT-LCD திரையானது 135×240 பிக்சல்கள் தெளிவுத்திறன், உள்ளமைக்கப்பட்ட ST7789V3 கட்டுப்படுத்தி IC, 4-கம்பி SPI இடைமுக ஆதரவு, 2.4V~3.3V வரையிலான வழங்கல் மின்னழுத்த (VDD) வரம்பு, 400 cd/m² தொகுதி பிரகாசம் மற்றும் 800 மாறுபாடு ஆகியவற்றைக் கொண்டுள்ளது.
இந்த 1.14-அங்குல TFT LCD திரையின் தனித்துவமான அம்சங்களில் ஒன்று, இதில் உள்ளமைக்கப்பட்ட IPS (இன்-பிளேன் ஸ்விட்சிங்) பேனல் ஆகும். இந்தத் தொழில்நுட்பம் இடது: 80 / வலது: 80 / மேல்: 80 / கீழ்: 80 டிகிரி (வழக்கமாக) என்ற பரந்த பார்வைக் கோணத்தை வழங்குகிறது, இதன் மூலம் பயனர்கள் அனைத்துக் கோணங்களிலிருந்தும் தெளிவான, துடிப்பான காட்சிகளைக் கண்டு மகிழலாம். நீங்கள் வீடியோக்களைப் பார்த்தாலும், புகைப்படங்களைப் பார்வையிட்டாலும் அல்லது கேம்களை விளையாடினாலும், இந்தத் திரை ஒரு சிறந்த காட்சி அனுபவத்தை உறுதி செய்கிறது.
N114-2413THBIG01-H13 என்பது அணியக்கூடிய சாதனங்கள், மருத்துவக் கருவிகள், வீட்டு உபயோகப் பொருட்கள், வீடியோ அமைப்புகள், ஸ்மார்ட் பூட்டுகள் போன்ற பயன்பாடுகளுக்கு மிகவும் பொருத்தமானது. இந்த மாட்யூலின் இயக்க வெப்பநிலை -20 ℃ முதல் 70 ℃ வரையிலும், சேமிப்பு வெப்பநிலை -30 ℃ முதல் 80 ℃ வரையிலும் ஆகும்.
N114-2413THBIG01-H13 TFT-LCD பேனல், சிறந்த விவரக்குறிப்புகள், மேம்பட்ட தொழில்நுட்பம் மற்றும் பன்முகப் பயன்பாட்டு இணக்கத்தன்மை ஆகியவற்றைக் கொண்டுள்ளது. இது உங்களின் அனைத்து காட்சித் தேவைகளுக்கும் ஒரு நம்பகமான மற்றும் உயர் செயல்திறன் கொண்ட தீர்வாக அமைகிறது. நீங்கள் ஒரு புதிய முன்மாதிரியை உருவாக்கினாலும் சரி அல்லது ஏற்கனவே உள்ள சாதனத்தை மேம்படுத்தினாலும் சரி, இந்த IPS TFT-LCD பேனல் பயனர் அனுபவத்தை புதிய உயரங்களுக்குக் கொண்டு செல்லும். இந்த அதிநவீன TFT-LCD பேனல் மூலம் காட்சித் திரைகளின் எதிர்காலத்தை அனுபவியுங்கள்.
எல்சிடி டிஸ்ப்ளே மாட்யூல்களில் எங்களின் சமீபத்திய கண்டுபிடிப்பை அறிமுகப்படுத்துகிறோம் - 1.14-அங்குல சிறிய அளவிலான 135 RGB × 240 டாட்ஸ் TFT எல்சிடி டிஸ்ப்ளே மாட்யூல் திரை! இந்த கச்சிதமான மற்றும் பன்முகப் பயன்பாடுள்ள திரை, பல்வேறு பயன்பாடுகளுக்குத் துடிப்பான, தெளிவான காட்சியை வழங்கும் வகையில் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது.
வெறும் 1.14 அங்குல அளவுள்ள இந்த TFT LCD டிஸ்ப்ளே மாட்யூல், தரத்தில் சமரசம் செய்யாமல் சிறிய டிஸ்ப்ளேக்கள் தேவைப்படும் தயாரிப்புகளுக்கு ஒரு வசதியான தீர்வை வழங்குகிறது. அதன் பெரிய அளவு இருந்தபோதிலும், இந்தத் திரையானது ஈர்க்கக்கூடிய 135 RGB × 240 டாட் பிக்சல் ரெசொலூஷனைக் கொண்டுள்ளது, இது படங்களையும் எழுத்துக்களையும் தெளிவாக இருப்பதை உறுதிசெய்து, அதன் மூலம் பயனர் அனுபவத்தை மேம்படுத்துகிறது.
இந்த மாட்யூல், மேம்பட்ட TFT தொழில்நுட்பத்தைப் பயன்படுத்தி, பலதரப்பட்ட பயன்பாடுகளுக்குத் துடிப்பான வண்ணங்களையும் சிறந்த கான்ட்ராஸ்ட்டையும் வழங்குகிறது. அது ஒரு கையடக்க கேமிங் சாதனமாக இருந்தாலும், டிஜிட்டல் கேமராவாக இருந்தாலும் அல்லது ஸ்மார்ட் வாட்சாக இருந்தாலும், இந்த 1.14-அங்குல சிறிய அளவிலான TFT LCD டிஸ்ப்ளே மாட்யூல், சிறந்த காட்சி செயல்திறனை வழங்கும் வகையில் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது.
இந்த டிஸ்ப்ளே மாட்யூலின் முக்கிய அம்சங்களில் ஒன்று அதன் பன்முகத்தன்மை ஆகும். இது SPI மற்றும் RGB உள்ளிட்ட பல்வேறு டிஸ்ப்ளே இடைமுகங்களுடன் இணக்கமானது, மேலும் இதை வெவ்வேறு தயாரிப்புகளில் தடையின்றி ஒருங்கிணைக்க முடியும். கூடுதலாக, இந்த மாட்யூல் லேண்ட்ஸ்கேப் மற்றும் போர்ட்ரெய்ட் ஆகிய இரண்டு நோக்குநிலைகளையும் ஆதரிக்கிறது, இது வடிவமைப்பாளர்களுக்குத் தங்கள் தயாரிப்புகளுக்கு மிகவும் பொருத்தமான டிஸ்ப்ளே வடிவத்தைத் தேர்ந்தெடுக்கும் நெகிழ்வுத்தன்மையை அளிக்கிறது.
1.14 அங்குல சிறிய வடிவமைப்பு கொண்ட TFT LCD காட்சித் தொகுதியானது, எளிமையான தனிப்பயனாக்க விருப்பங்களையும் வழங்குகிறது. உங்கள் தயாரிப்புக்கு அது கச்சிதமாகப் பொருந்துவதை உறுதிசெய்யும் வகையில், குறிப்பிட்ட தேவைகளைப் பூர்த்தி செய்ய மென்பொருள் மற்றும் வன்பொருளைத் தனிப்பயனாக்குவதில் எங்கள் நிபுணர் குழு உங்களுக்கு உதவ முடியும். வண்ண அளவுத்திருத்தம் முதல் தொடுதிரை ஒருங்கிணைப்பு வரை, நீங்கள் விரும்பும் செயல்பாடு மற்றும் வடிவமைப்பு அழகியலை அடைய உதவும் விரிவான ஆதரவை நாங்கள் வழங்குகிறோம்.
சுருக்கமாக, இந்த சிறிய 1.14" 135 RGB × 240 டாட் TFT LCD டிஸ்ப்ளே மாட்யூல் திரையானது, கச்சிதமான வடிவமைப்பு, பன்முகத்தன்மை மற்றும் சிறந்த காட்சி செயல்திறன் ஆகியவற்றை ஒருங்கிணைக்கிறது. நீங்கள் கையடக்க சாதனங்கள், அணியக்கூடிய தொழில்நுட்பம் அல்லது செயல்திறனுக்காக சிறிய, உயர்தர தயாரிப்பு தேவைப்படும் வேறு எதையும் உருவாக்கினாலும், இந்த மாட்யூல் ஒரு சரியான தீர்வாகும். 1.14" சிறிய அளவிலான TFT LCD டிஸ்ப்ளே மாட்யூல் மூலம் உங்கள் கனவை நனவாக்க, எங்களின் அதிநவீன தொழில்நுட்பம் மற்றும் நிபுணத்துவத்தை நம்புங்கள்.