| காட்சி வகை | IPS-TFT-LCD |
| பிராண்ட் பெயர் | வைஸ்விஷன் |
| அளவு | 1.65 அங்குலம் |
| பிக்சல்கள் | 142 x 428 புள்ளிகள் |
| பார்வை திசை | ஐபிஎஸ்/இலவசம் |
| செயல்பாட்டு பகுதி (AA) | 13.16 x 39.68 மிமீ |
| பேனல் அளவு | 16.3 x 44.96 x 2.23 மிமீ |
| வண்ண ஏற்பாடு | RGB செங்குத்துப் பட்டை |
| நிறம் | 65 ஆயிரம் |
| பிரகாசம் | 350 (குறைந்தபட்சம்)cd/m² |
| இடைமுகம் | 4 லைன் SPI/MCU |
| பின் எண் | 13 |
| டிரைவர் ஐசி | என்வி3007 |
| பின்னொளி வகை | 3 வெள்ளை எல்இடி |
| மின்னழுத்தம் | 2.5~3.3 V |
| எடை | 1.1 |
| இயக்க வெப்பநிலை | -20 ~ +60 °C |
| சேமிப்பு வெப்பநிலை | -30 ~ +80°C |
SPEC N165-1442KTBIG31-H13 என்பது 142×428 பிக்சல்கள் தெளிவுத்திறன் கொண்ட ஒரு 1.65-அங்குல IPS TFT-LCD ஆகும். இது SPI, MCU மற்றும் RGB போன்ற பல்வேறு இடைமுகங்களை ஆதரித்து, எந்தவொரு திட்டத்திலும் தடையின்றி ஒருங்கிணைக்க நெகிழ்வுத்தன்மையை வழங்குகிறது. இந்தத் திரையின் 350 cd/m² பிரகாசம், அதிக வெளிச்சம் உள்ள சூழல்களிலும்கூட தெளிவான, உயிரோட்டமான காட்சிகளை உறுதி செய்கிறது. இந்த மானிட்டர், மென்மையான மற்றும் திறமையான செயல்திறனை உறுதி செய்வதற்காக மேம்பட்ட NV3007 டிரைவர் IC-ஐப் பயன்படுத்துகிறது.
SPEC N165-1442KTBIG31-H13 ஆனது அகலக்கோண IPS (இன் பிளேன் ஸ்விட்சிங்) தொழில்நுட்பத்தைப் பயன்படுத்துகிறது. இதன் பார்வை வரம்பு இடது: 80/வலது: 80/மேல்: 80/கீழ்: 80 டிகிரி ஆகும். இதன் கான்ட்ராஸ்ட் விகிதம் 1000:1 மற்றும் ஆஸ்பெக்ட் விகிதம் 3:4 (வழக்கமான மதிப்பு). அனலாக்கிற்கான சப்ளை மின்னழுத்தம் 2.5V முதல் 3.3V வரை இருக்கும் (வழக்கமான மதிப்பு 2.8V). இந்த IPS பேனல் பரந்த அளவிலான பார்வைக் கோணங்கள், பிரகாசமான வண்ணங்கள் மற்றும் செறிவான, இயற்கையான உயர்தரப் படங்களைக் கொண்டுள்ளது. இந்த TFT-LCD மாட்யூல் -20℃ முதல் +60℃ வரையிலான வெப்பநிலையில் செயல்படக்கூடியது, மேலும் இதன் சேமிப்பு வெப்பநிலை வரம்பு -30℃ முதல் +80℃ வரை இருக்கும்.
பலதரப்பட்ட திரை வகைகள்: மோனோக்ரோம் OLED, TFT, CTP உள்ளிட்டவை;
காட்சித்திரை தீர்வுகள்: கருவி உருவாக்கம், தனிப்பயனாக்கப்பட்ட FPC, பின்னொளி மற்றும் அளவு உள்ளிட்டவை; தொழில்நுட்ப ஆதரவு மற்றும் வடிவமைப்பு-உள்ளடக்கம்.
கே: 1. நான் ஒரு மாதிரிப் பொருளை ஆர்டர் செய்யலாமா?
ஆம், தரத்தைச் சோதித்துப் பார்ப்பதற்காக மாதிரி ஆர்டர்களை நாங்கள் வரவேற்கிறோம்.
கே: 2. மாதிரிக்கான முன்னணி நேரம் என்ன?
தற்போதைய மாதிரிக்கு 1-3 நாட்களும், தனிப்பயனாக்கப்பட்ட மாதிரிக்கு 15-20 நாட்களும் தேவைப்படும்.
கே: 3. உங்களிடம் குறைந்தபட்ச ஆர்டர் அளவு (MOQ) வரம்பு ஏதேனும் உள்ளதா?
எங்கள் குறைந்தபட்ச ஆர்டர் அளவு (MOQ) 1 துண்டு ஆகும்.
கே: 4. உத்தரவாதக் காலம் எவ்வளவு?
அ: 12 மாதங்கள்.
கே: 5. மாதிரிகளை அனுப்புவதற்கு நீங்கள் வழக்கமாக எந்த விரைவுச் சேவையைப் பயன்படுத்துகிறீர்கள்?
நாங்கள் வழக்கமாக மாதிரிகளை DHL, UPS, FedEx அல்லது SF மூலம் அனுப்புவோம். அவை வந்து சேர பொதுவாக 5-7 நாட்கள் ஆகும்.
கே: 6. நீங்கள் ஏற்கும் கட்டண விதிமுறை என்ன?
ப: எங்களின் வழக்கமான கட்டண முறை T/T ஆகும். மற்றவை குறித்துப் பேசி முடிவு செய்துகொள்ளலாம்.