| காட்சி வகை | IPS-TFT-LCD |
| பிராண்ட் பெயர் | வைஸ்விஷன் |
| அளவு | 1.46 அங்குலம் |
| பிக்சல்கள் | 80×160 புள்ளிகள் |
| பார்வை திசை | அனைத்து மதிப்பாய்வுகளும் |
| செயல்பாட்டு பகுதி (AA) | 16.18×32.35 மிமீ |
| பேனல் அளவு | 18.08×36.52×2.1 மிமீ |
| வண்ண ஏற்பாடு | RGB செங்குத்துப் பட்டை |
| நிறம் | 65 ஆயிரம் |
| பிரகாசம் | 350 (குறைந்தபட்சம்)cd/m² |
| இடைமுகம் | 4 வரி SPI |
| பின் எண் | 13 |
| டிரைவர் ஐசி | ஜிசி9107 |
| பின்னொளி வகை | 3 வெள்ளை எல்இடி |
| மின்னழுத்தம் | -0.3~4.6 V |
| எடை | 1.1 |
| செயல்பாட்டு வெப்பநிலை | -20 ~ +70 °C |
| சேமிப்பு வெப்பநிலை | -30 ~ +80°C |
N146-0816KTBPG41-H13 என்பது 80x160 பிக்சல்கள் தெளிவுத்திறன் கொண்ட ஒரு 1.46-அங்குல IPS TFT-LCD ஆகும். இது SPI, MCU மற்றும் RGB போன்ற பல்வேறு இடைமுகங்களை ஆதரித்து, எந்தவொரு திட்டத்திலும் தடையின்றி ஒருங்கிணைக்க நெகிழ்வுத்தன்மையை வழங்குகிறது. இந்தத் திரையின் 350 cd/m² பிரகாசம், அதிக வெளிச்சம் உள்ள சூழல்களிலும்கூட தெளிவான, உயிரோட்டமான காட்சிகளை உறுதி செய்கிறது. இந்த மானிட்டர், மென்மையான மற்றும் திறமையான செயல்திறனை உறுதி செய்வதற்காக மேம்பட்ட GC9107 டிரைவர் IC-ஐப் பயன்படுத்துகிறது.
N146-0816KTBPG41-H13 ஆனது அகலக்கோண IPS (இன் பிளேன் ஸ்விட்சிங்) தொழில்நுட்பத்தைப் பயன்படுத்துகிறது. இதன் பார்வை வரம்பு இடது: 80/வலது: 80/மேல்: 80/கீழ்: 80 டிகிரி ஆகும். இதன் கான்ட்ராஸ்ட் விகிதம் 800:1 மற்றும் ஆஸ்பெக்ட் விகிதம் 3:4 (வழக்கமான மதிப்பு). அனலாக்கிற்கான சப்ளை மின்னழுத்தம் -0.3V முதல் 4.6V வரை இருக்கும் (வழக்கமான மதிப்பு 2.8V). இந்த IPS பேனல் பரந்த அளவிலான பார்வைக் கோணங்கள், பிரகாசமான வண்ணங்கள் மற்றும் செறிவான, இயற்கையான உயர்தரப் படங்களைக் கொண்டுள்ளது. இந்த TFT-LCD மாட்யூல் -20℃ முதல் +70℃ வரையிலான வெப்பநிலையில் செயல்படக்கூடியது, மேலும் இதன் சேமிப்பு வெப்பநிலை வரம்பு -30℃ முதல் +80℃ வரை இருக்கும்.